ผู้แจ้ง : ดนัย เอี่ยมหงษ์เหม
หน่วยงาน : กองบริหารงานกลาง
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดกลมขั้วเกลียวเสีย 8 หลอด
บริเวณ :โถงใหญ่ ชั้น 1 ด้านหน้าอาคาร ชั้น :1
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
หน่วยงาน : กองบริหารงานกลาง
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดกลมขั้วเกลียวเสีย 8 หลอด
บริเวณ :โถงใหญ่ ชั้น 1 ด้านหน้าอาคาร ชั้น :1
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ