ผู้แจ้ง : วันวิสาข์ ทินราช
หน่วยงาน : กองทรัพยากรบุคคล
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดไฟเสียค่ะ
บริเวณ :ฝั่งประตูทางเข้าหน่วยอำนวยการ กองทรัพยากรบุคคล ชั้น :3
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
หน่วยงาน : กองทรัพยากรบุคคล
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดไฟเสียค่ะ
บริเวณ :ฝั่งประตูทางเข้าหน่วยอำนวยการ กองทรัพยากรบุคคล ชั้น :3
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ