ผู้แจ้ง : ดนัย เอี่ยมหงษ์เหม
หน่วยงาน : กองกลาง
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดไฟฟลูออเรสเซนต์เสีย 1 หลอด
บริเวณ :ทางเดินหน้าห้องน้ำ ช/ญ หลังห้องสารสิน ชั้น :2
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
หน่วยงาน : กองกลาง
แจ้งซ่อมระบบ : แก้ไขระบบไฟฟ้า
ลักษณะการชำรุด :
หลอดไฟฟลูออเรสเซนต์เสีย 1 หลอด
บริเวณ :ทางเดินหน้าห้องน้ำ ช/ญ หลังห้องสารสิน ชั้น :2
สถานะ : เสร็จสิ้นการซ่อม
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ
ยังไม่มีรายชื่อ ช่าง ผู้รับผิดชอบ